

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA  
ISO 9001:2015 CERTIFIED



**TAARIFA KWA UMMA**

**MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO WA LESENI KUTANIKO**

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa waombaji wafuatao:-

Na.	JINA LA MUOMBAJI	AINA YA LESENI	WANAHISA/URAI	HISA %
1.	Green Telecom Limited	Leseni ya Kimkoa ya Huduma za Mtandao	1.Sahul Sahni-Mhindi 2.Said Mohamed Khamis Alli-Mtanzania	80 20
2.	D'MAX Tanzania Innovation Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Huduma ya Mifumo Tumizi	1. Daniel Eben Lema -Mtanzania 2. Anna Lenatus Lukoa-Mtanzania	60 40
3.	Kuchele Entertainment Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Maudhui ya Redio	1.Musa Moses Nnauye-Mtanzania 2.Lumuliko John Mengele-Mtanzania 3. Maryam Moses Nnauye-Mtanzania 4. Hisa ambazo hazijagawanywa	25 25 25 25
4.	Arbcom Communications Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Maudhui ya Redio	1.Daniel Adongo Ouma-Mtanzania 2.Joshua Oyaro-Mtanzania 3.Hisa ambazo hazijagawanywa	60 25 15
5.	Airpay Tanzania Limited	Leseni ya Kitaifa ya Huduma ya Mifumo Tumizi	1. Yasmin Said Chali-Mtanzania 2. Airpay Payment Services PVT Limited-Mhindi	35 65

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na utoaji wa leseni kwa waombaji na yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yaliyopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inayafanyia kazi maombi haya.

**Maoni yatumwe kwa:**

Mkurugenzi Mkuu,  
Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania,  
S.L.P 474,  
Postikodi 14414 DAR ES SALAAM.  
Simu: +255 22 241 2011-2  
Faxsi: +255 22 2412009  
Barua pepe: [dq@tcra.go.tz](mailto:dq@tcra.go.tz)