

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO WA LESENI KUTANIKO

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa waombaji wafuatao: -

Na.	JINA LA MUOMBAJI	AINA YA LESENI	WANAHISA/URAIA	HISA %
1.	Sauti Ya Upanyaji Media Group Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Maudhui ya Utangazaji-Televisheni	1.Nabii Joshua Aram Mwantyala-Mtanzania 2.Erick Alam Mboma- Mtanzania 3.Jalia Tino Msigwa- Mtanzania	80 10 10
2	Enjoy INC Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Huduma ya Mifumo Tumizi	1. Ramadhani Rajab Iddi-Mtanzania 2. Saravai Rashid Mshana-Mtanzania	40 20

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na utoaji wa leseni kwa waombaji na yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yaliyopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inayafanyia kazi maombi haya.

Maoni yatumwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu,
Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania,
S.L.P 474,
Postikodi 14414 DAR ES SALAAM.
Simu: +255 22 241 2011-2
Faxsi: +255 22 2412009
Barua pepe: dg@tcra.go.tz

Imetolewa tarehe **31 Januari, 2024**

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU

Jengo la Mawasiliano, Na. 20 Barabara ya Sam Nujoma, S. L. P 474, 14414 DAR ES SALAAM, TANZANIA.
Simu: +255 22 2199760-9 / +255 22 2412011-2 / +255 784558270-1 Nukushi: +255 22 2412009-10
Barua pepe: barua@tcra.go.tz, dg@tcra.go.tz, Tovuti: www.tcra.go.tz