

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
ISO 9001:2015 CERTIFIED

TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO WA LESENI KUTANIKO

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa waombaji wafuatao:-

Na.	JINA LA MUOMBAJI	AINA YA LESENI	WANAHAISA / URAIA	HISA %
1.	Itete Enterprises Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Utangazaji kwa njia ya Redio	Antipas Mgumgusi (Mtanzania)	65
			Mariam Mangara (Mtanzania)	15
			Diskson Mwaisanila (Mtanzania)	2.5
			Hisa ambazo hazijagawiwa	17.5
2.	Njombe One Tanzania Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Utangazaji kwa njia ya Redio	Enock Kiswaga (Mtanzania)	80
			Tufuwe Ngombeyavene Mgeni (Mtanzania)	20

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na utoaji wa leseni kwa waombaji. Maoni yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yatakayopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inayafanyia kazi maombi haya.

Imetolewa tarehe **16 Mei 2025.**

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU