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TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO WA
LESENI KUTANIKO

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA)
imepokea maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa mwombaiji

afuataye:-
Na. JINA LA MUOMBAJI AINA YA LESENI WANAHISA / URAIA HISA %
Raphael Miano Nangale

50

KK Marketing and Foreign Leseni ya Kiwilaya ya Utangazaji | (Mtanzania)
Trading Limited kwa njia ya Redio Patrick Lubango Nkandi
(Mtanzania)

50

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura
306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote
kuhusiana na utoaji wa leseni kwa muombaiji. Maoni yafike TCRA ndani ya siku kumi na
nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yatakayopokelewa yatazingatiwa na
TCRA itakapokuwa inayafanyia kazi ombi hili.

Imetolewa tarehe 24 Mei 2025.
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Jengo la Mawasiliano, Na. 20 Barabara ya Sam Nujoma, S. L. P 474, 14414 DAR ES SALAAM, TANZANIA.
Simu: +255 22 2199760-9 / +255 22 2412011-2 / +255 784558270-1 Nukushi: +255 22 2412009-10

Barua pepe: barua@tcra.go.tz, dg@tcra.go.tz, Tovuti: www.tcra.go.tz
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