

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

**MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO WA
LESENI KUTANIKO**

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa waombaji wafuatao: -

Na.	JINA LA MUOMBAJI	AINA YA LESENI	WANAHISA / URAIA	HISA %
1.	Zisp Link Company Limited	Leseni ya Kimkoa ya Mifumo Tumizi	Salah Thani Saleh (Mtanzania)	50
			Hammar Masoud Abdalla (Mtanzania)	50
2.	Swahili Mobile Service Limited	Leseni ya Kitaifa ya Mifumo Tumizi	Muhsin Abdallah Mkongo (Mtanzania)	51
			Hemedi Ali Hemedi (Mtanzania)	20
			Hisa Ambazo hazijachukuliwa	29
3.	Raha Limited	Leseni ya Huduma za Usalama wa Mtandao	Raha Tanzania Holdings Limited (Mmauritus)	99
			Liquid Telecommunications Holdings Limited (Mmauritus)	1
4.	Silensec Limited	Leseni ya Huduma za Usalama wa Mtandao	Dr. Almerindo Graziano (Muitaliano)	55
			Silensec Limited (Mkiprasi)	45

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kielektroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na maombi ya leseni kwa mwombaji. Maoni yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yatakapokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inafanyia kazi maombi haya.

Imetolewa tarehe **06 Juni 2025.**

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU