JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
ISO 9001:2015 CERTIFIED

TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO WA
LESENI KUTANIKO

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA)
imepokea maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa waombaiji
wafuatao: -

NA ‘ JINA LA MUOMBAJI AINA YA LESENI WANAHISA / URAIA HISA %
1 Fired Production & Leseni ya Kiwilaya ya Utangazaji kwa njia | Furaha Dominick Jacob (Mtanzania) 80
| Entertainment Limited ya Redio Pendo Mbassa Faustine (Mtanzania ) 20
. L . . Kevin Zilimu Mwijage (Mtanzania) 30
2. | Mianet Limited Leseni ya Kitaifa ya Mifumo Tumizi
Venance Edson Bilintyo (Mtanzania) 70

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kielektroniki na Posta, Sura
306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote
kuhusiana na maombi ya leseni kwa mwombaiji. Maoni yafike TCRA ndani ya siku kumi
na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yatakayopokelewa yatazingatiwa
na TCRA itakapokuwa inafanyia kazi maombi haya.

Imetolewa tarehe 13 Juni 2025.

* Digitally Signed By JABIRI KUWE BAKARI
Fri Jun 13 20:03:35 EAT 2025

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU

Jengo la Mawasiliano, Na. 20 Barabara ya Sam Nujoma, S. L. P 474, 14414 DAR ES SALAAM, TANZANIA.
Simu: +255 22 2199760-9 / +255 22 2412011-2 / +255 784558270-1 Nukushi: +255 22 2412009-10

Barua pepe: barua@tcra.go.tz, dg@tcra.go.tz, Tovuti: www.tcra.go.tz
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