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FURSA YA KUOMBA NAFASI YA UJUMBE KATIKA BARAZA WAKILISHI 
LA VIJANA LA SHIRIKA LA KIMATAIFA LA MAWASILIANO 

(ITU GENERATION CONNECT YOUTH ENVOYS)

Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) inapenda kuutarifu Umma kuwa imepokea fursa  
kutoka Shirika la Kimataifa la Mawasiliano (ITU)  ya kupendekeza watanzania watakaokidhi 
vigezo vya kugombea nafasi ya ujumbe katika Baraza Wakilishi la Vijana la ITU 
(ITU Generation Connect Youth Envoys). Wagombea wanapaswa kuwa watanzania wenye 
umri kati ya miaka 18 na 24 ambao wanashauku ya kuwa sehemu ya Baraza tajwa. 

Waombaji wanatakiwa kueleza na kutoa ushahidi wa ushiriki wao katika kutumia TEHAMA kwa 
malengo ya kielimu, maendeleo ya kijamii na uchumi, au uwezeshaji wa vijana. Ushiriki huo 
unaweza kudhihirishwa kwa njia nyingi, kama vile kupata na kusambaza maarifa, kushiriki 
katika shughuli za kijamii zinazohusisha TEHAMA, au kubuni, kutengeneza, na kuendesha 
miradi maalum (pamoja na ile inayoendelea na utekelezaji) yenye kuleta tija katika kijamii,
kitaifa, kikanda, au kimataifa. 

Kwa mwombaji anaependa kushiriki kwenye fursa hii, tafadhali wasilisha maombi yako TCRA 
kupitia anwani ya baruapepe ya generationconnect@tcra.go.tz  kabla au ifikapo Jumatatu, 
27 Aprili, 2026. Aidha, kulingana na vigezo tajwa hapo juu, waombaji wanne (4) watachaguliwa 
na TCRA na kupendekezwa ITU ili washiriki kuomba nafasi ya ujumbe moja kwa moja kwa 
Baraza Wakilishi la Vijana la ITU kabla ya Alhamisi, 30 Aprili, 2026.  

TCRA inawahimiza wadau wote, ikiwemo wanachama wa vilabu vya kidijiti, sekta binafsi, vyuo 
vikuu, vituo vya uvumbuzi na taasisi za Umma, kuwahamisisha vijana wanaokidhi vigezo 
kuomba nafasi hii. 

Kwa maelezo zaidi wasiliana na TCRA kupitia namba 0800008272 au baruapepe 
dawatilahuduma@tcra.go.tz. 
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