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MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO WA LESENI KUTANIKO

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) 
imepokea maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa waombaji 
wafuatao: -

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 
306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote 
kuhusiana na utoaji wa leseni.  Maoni yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu 
siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yatakayopokelewa yatazingatiwa na TCRA 
itakapokuwa inayafanyia kazi maombi haya.  
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Na. JINA LA 
MUOMBAJI 

AINA YA 
LESENI WANAHISA/URAIA HISA % 

1.!  
Flashnet 
Technologies 
Limited 

Leseni ya 
Kimkoa ya 
Miundombinu 
ya Mawasiliano 

"#! Azaria Johnson Kisaka – 
Mtanzania 

55 

""#! Vinayan Benedict – Mtanzania 30 

"""#!Natabar Sahu - Mhindi 15 

2.!  
Revolusys 
Technologies 
Limited 

Leseni ya 
Huduma za 
Usalama wa 
Mtandao 

"#! Narmada Rani Reddy - Mhindi 35 

""#! Kalyan Thota - Mhindi 35 

"""#! Rakesh Thota - Mhindi 30 
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