

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA

ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA LESENI CHINI YA
MFUMO WA LESENI KUTANIKO

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa muombaji afuataye: -

Na.	JINA LA MUOMBAJI	AINA YA LESENI	WANAHISA/URAI	HISA %
1.	Africa TV Culture Limited	Leseni ya Kitaifa ya Maudhui ya Utangazaji wa Televisheni	1. Muharam Idriss Mwaita -Mtanzania 2. Mbwana Ahmad Urari -Mtanzania 3. Ayidh Mohammed Alsubaie -Msaudia 4. Mohamed Fahad Altuwaijir -Msaudia 5. Abdullah Ibrahim Almesfer -Msaudia 6. Mohamed Ahmed Mohamed Osman Hassan Algad - Msudan	36 20 11 11 11 11
2.	Sauti Ya Uponyaji Media Group Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Maudhui ya Utangazaji wa Redio	1. Prophet Joshua Aram Mwantyala - Tanzanian 2. Jalia Tino Msigwa -Tanzanian 3. Erick Alam Mboma -Tanzanian	80 10 10

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na utoaji wa leseni kwa muombaji na yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yaliyopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inayafanyia kazi ombi hili.

Maoni yatumwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu,
Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania,
S.L.P 474 | Postikodi 14414 DAR ES SALAAM.
Simu: +255 22 241 2011-2
Nukushi: +255 22 2412009
Barua pepe: dg@tcra.go.tz

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU

Imetolewa tarehe **13 Juni, 2024**