

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO WA LESENI KUTANIKO

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa waombaji wafuatao: -

Na.	JINA LA MUOMBAJI	AINA YA LESENI	WANAHISA/URAI	HISA %
1.	Green Telecom Limited	Leseni ya Kimkoa ya Miundombinu	1.Sahul Sahni-Muhindi 2.Said Mohamed Khamis Alli-Mtanzania	80 20
2.	Airsurf Technologies Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Huduma ya Mifumo Tumizi	1.Joel James Mgale-Mtanzania 2.Joseph Moses Mmbaga-Mtanzania 3. Nelson Solomon Kombe-Mtanzania	20 20 60
3.	Bodi ya Wadhamini ya Calvary Assemblies of God	Leseni ya Kiwilaya ya Maudhui ya Utangazaji- Redio	1.Dunstun S. Maboya-Mtanzania 2.Emmanuel I. Machana-Mtanzania 3.Kindamba A. Lekaki-Mtanzania 4.Nzuamkende G. Maseki-Mtanzania 5.Mathew Maduhu-Mtanzania	Wadhamini hawamiliki hisa, wanasimamia mali kwa niaba ya wanufaika.

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na utoaji wa leseni kwa waombaji na yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yaliyopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inayafanyia kazi maombi haya.

Maoni yatumwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu,
Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania,
S.L.P 474,
Postikodi 14414 DAR ES SALAAM.
Simu: +255 22 241 2011-2
Faxsi: +255 22 2412009
Barua pepe: dq@tcra.go.tz