

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
 ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO WA LESENI KUTANIKO

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa waombaji wafuatao:-

Na.	JINA LA MUOMBAJI	AINA YA LESENI	WANAHISA/URAI	HISA %
1.	Vaspro Limited	Leseni ya Kitaifa ya Huduma ya Mifumo Tumizi	1. Andrew Akwesera Aligula-Mkenya 2. Nelson Mwaura Kigome- Mkenya	50 50
2.	Registered Trustees of Calvary Assemblies of God	Leseni ya Kiwilaya ya Maudhui ya Utangazaji - Redio (Shinyanga)	Bodi ya Wadhamini ya Calvary Assemblies of God: 1. Dunstun S. Maboya - Mtanzania 2. Emmanuel I. Machana - Mtanzania 3. Kindamba A. Lekaki - Mtanzania 4. Nzuamkende G. Maseki - Mtanzania 5. Mathew Maduhu - Mtanzania	Wadhamini hawamiliki hisa, wanasima mia mali kwa niaba ya wanufaika
3.	EL Gibor Media Company Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Maudhui ya Utangazaji - Redio	1.Christina Joseph Lembae- Mtanzania 2.Joseph Aminiel Lembae- Mtanzania 3.Nelson Joachim Chami- Mtanzania 4.Wilfred Gabriel Nnko- Mtanzania 5.Aron Peter Hilbajojo - Mtanzania	20% 20% 20% 20% 20%

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na utoaji wa leseni kwa waombaji na yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yaliyopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inayafanyia kazi maombi haya.

Maoni yatumwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu,
 Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania,
 S.L.P 474,
 Postikodi 14414 DAR ES SALAAM.
 Simu: +255 22 241 2011-2
 Faxsi: +255 22 2412009
 Barua pepe: dq@tcra.go.tz