

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA

ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA LESENI CHINI YA
MFUMO WA LESENI KUTANIKO

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea ombi la leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa muombaji afuataye: -

| Na. | JINA LA MUOMBAJI | AINA YA LESENI | WANAHISA/ | URAIA | HISA % |
|-----|------------------------------------|--|---|-----------------------------|----------------|
| 1. | Life and Peace Altar Media CO. LTD | Leseni ya Kiwilaya ya Maudhui ya Utangazaji wa Redio | 1. Elisante Ikaka Cheya 2. Christajenny Unambwe Nnko 3. Hisa ambazo hazijachukuliwa /kununuliwa | Mtanzania Mtanzania - | 60 30 10 |

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na utoaji wa leseni kwa muombaji na yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yaliyopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inayafanyia kazi ombi hili.

Maoni yatumwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu,
Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania,
S.L.P 474 | 14414 DAR ES SALAAM.
Simu: +255 22 241 2011-2
Nukushi: +255 22 2412009
Barua pepe: dg@tcra.go.tz

Imetolewa tarehe **18 Julai, 2024**

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU