

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

**MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO WA
LESENI KUTANIKO**

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea ombi la leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa muombaji afuataye: -

NA.	JINA LA MUOMBAJI	AINA YA LESENI	WANAHISA / URAIA	HISA %
1.	Raha Limited	Leseni ya Kimkoa ya Huduma za Mtandao wa Mawasiliano	Raha Tanzania Holdings Limited (Mumauritius)	99
			Liquid Telecommunications Holdings Limited (Mumauritius)	1
2.	Ateb Technologies Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Miundombinu ya Mawasiliano	Edward Ben Mwambasi (Mtanzania)	50
			Awadhi Mustafa Salehe (Mtanzania)	50

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na utoaji wa leseni kwa muombaji na yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yaliyopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inayafanyia kazi ombi hili.

Maoni yatumwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu,
Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania,
S.L.P 474,
Postikodi 14414 DAR ES SALAAM.
Simu: +255 22 241 2011-2
Faxsi: +255 22 2412009
Barua pepe: dq@tcra.go.tz

Imetolewa Tarehe **29 Julai 2024.**

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU