

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

**MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO
WA LESENI KUTANIKO**

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea Maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa waombaji wafuatao: -

NA.	JINA LA MUOMBAJI	AINA YA LESENI	WANAHISA/URAIA	HISA %
1.	Karibunet Limited	Leseni ya Kimkoa ya Huduma ya Mifumo Tumizi	Abdulhamid Hassan Mabrouk (Mtanzania)	35
			Shaaran Seif Suleiman (Mtanzania)	35
			Mohamed Othman Ibrahim (Mtanzania)	30
2.	Fast Fibre Tanzania Limited	Leseni ya Kitaifa ya Miundombinu ya Mawasiliano	Vodacom Tanzania PLC (Mtanzania)	50
			CIVH UK Holdco Limited (Muingereza)	50

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na utoaji wa leseni kwa waombaji na yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yaliyopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inayafanyia kazi maombi haya.

Maoni yatumwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu,
Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania,
S.L.P 474,
Postikodi 14414 DAR ES SALAAM.
Simu: +255 22 241 2011-2
Faxsi: +255 22 2412009
Barua pepe: dq@tcra.go.tz

Imetolewa Tarehe **5 Agosti 2024.**

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU

Jengo la Mawasiliano, Na. 20 Barabara ya Sam Nujoma, S. L. P 474, 14414 DAR ES SALAAM, TANZANIA.

Simu: +255 22 2199760-9 / +255 22 2412011-2 / +255 784558270-1 Nukushi: +255 22 2412009-10

Barua pepe: barua@tcra.go.tz, dq@tcra.go.tz, Tovuti: www.tcra.go.tz