

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO WA LESENI KUTANIKO

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa waombaji wafuatao: -

Na.	JINA LA MUOMBAJI	AINA YA LESENI	WANAHISA / URAIA	HISA %
1.	Jirani Network Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Mifumo Tumizi	Daniel John (Mtanzania)	40
			Chipegea Samwel (Mtanzania)	40
			Hisa ambazo hazijachukuliwa	20
2.	Telesoft Enterprises Limited	Leseni ya Kiwilaya ya Mifumo Tumizi	John Furaha (Mtanzania)	50
			Baraka Magulumali Malongo (Mtanzania)	50
3.	Gitano Company Ltd	Leseni ya Kiwilaya ya Utangazaji kwa njia ya Redio	Namsifu Johanes Marwa (Mtanzania)	40
			Mzalendo Johanes Marwa (Mtanzania)	25
			Shukrani Marwa Gittano (Mtanzania)	15
			Mkombozi Johanes Gitano (Mtanzania)	20
4.	Vodacom Tanzania PLC	Leseni ya Huduma za Usalama wa Mtandao	Vodacom Group Limited (Mwafrika Kusini)	75
			Hisa Zilizochukuliwa na Umma (Watanzania)	25

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kielektroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na maombi ya leseni kwa waombaji. Maoni yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yatakayopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inafanyia kazi maombi haya.

Imetolewa tarehe **19 Juni 2025.**

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU