

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA UHAMISHO WA HISA

Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) inapenda kuutaarifu umma kwamba imepokea maombi ya uhamisho wa hisa unaohusisha mabadiliko ya wenye hisa wakuu kutoka kwa mtoa huduma aitwaye Smartx Limited.

Maelezo ya mwombaji ni kama ifuatavyo:-

Na.	JINA LA ANAYEHAMISHA HISA	JINA LA MWENYE HISA WA AWALI NA URAIA WAKE	HISA %	AINA YA LESENI	JINA LA MWENYE HISA ANAYEPENDEKEZWA NA URAIA WAKE	HISA %	
1.	SMARTX LIMITED	Imatic Technologies Limited (Mtanzania)	80	Leseni ya Kitaifa ya Mifumo Tumizi	Arif Mohammed Kassam Ghartey (Mtanzania)	35	
		Tanveer Dawood Kalbelkar (Mhindi)	10		Mohamedaslam Abdulaziz Barde (Mtanzania)	25	
		Binoy Rama Binoy (Mhindi)	10		Theophil Jeremiah Mutagaywa (Mtanzania)	20	
					Tanveer Dawood Kalbelkar (Mhindi)	20	

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kielektroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na maombi ya hamisho la hisa kwa mwombaji. Maoni yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yatakayopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inafanyia kazi ombi hili.

Imetolewa Tarehe **19 Juni 2025.**

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU