



TAARIFA KWA UMMA

OMBI LA LESENI CHINI YA MFUMO WA LESENI KUTANIKO

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea ombi la leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa mwombaji afuataye:-

Na.	JINA LA MUOMBAJI	AINA YA LESENI	WANAHISA / URAIA	HISA %
1.	X LIMITED	Leseni ya Huduma za Usalama wa Mtandao	Jamila Mussa Mtunzi (Mtanzania)	20
			Haji Haji Mtunzi (Mtanzania)	80

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kielektroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na ombi la leseni kwa mwombaji husika. Maoni yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yatakayopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inafanyia kazi ombi hili.

Imetolewa tarehe **15 Desemba 2025.**

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU