

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

**MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO WA
LESENI KUTANIKO**

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa waombaji wafuatao:-

Na.	JINA LA MUOMBAJI	AINA YA LESENI	WANAHISA / URAIA	HISA %
1.	Dimension Data (Tanzania) Limited	Leseni ya Huduma za Usalama wa Mtandao	Dimension Data Solutions Limited (Mkenya)	99.98
			Dimension Data Solutions East Africa Limited (Mkenya)	0.02
2.	Tracknav (TZ) Limited	Leseni ya Kitaifa ya Mifumo Tumizi	Platcorp Holdings Limited (Mmauritius)	99
			Salvator Ndyema Bernard Rweyemamu (Mtanzania)	1

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na maombi ya leseni kwa waombaji husika. Maoni yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yatakayopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inafanyia kazi maombi haya.

Imetolewa tarehe **27 Machi 2026.**

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU