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TAARIFA KWA UMMA

FURSA YA KUOMBA NAFASI YA UJUMBE KATIKA BARAZA WAKILISHI
LA VIJANA LA SHIRIKA LA KIMATAIFA LA MAWASILIANO

(ITU GENERATION CONNECT YOUTH ENVOYS)

Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) inapenda kuutarifu Umma kuwa imepokea fursa
kutoka Shirika la Kimataifa la Mawasiliano (ITU) ya kupendekeza watanzania watakaokidhi
vigezo vya kugombea nafasi ya ujumbe katika Baraza Wakilishi la Vijana la ITU
(ITU Generation Connect Youth Envoys). Wagombea wanapaswa kuwa watanzania wenye
umri kati ya miaka 18 na 24 ambao wanashauku ya kuwa sehemu ya Baraza tajwa.

Waombaji wanatakiwa kueleza na kutoa ushahidi wa ushiriki wao katika kutumia TEHAMA kwa
malengo ya kielimu, maendeleo ya kijamii na uchumi, au uwezeshaji wa vijana. Ushiriki huo
unaweza kudhihirishwa kwa njia nyingi, kama vile kupata na kusambaza maarifa, kushiriki
katika shughuli za kijamii zinazohusisha TEHAMA, au kubuni, kutengeneza, na kuendesha
miradi maalum (pamoja na ile inayoendelea na utekelezaiji) yenye kuleta tija katika kijamii,
kitaifa, kikanda, au kimataifa.

Kwa mwombaiji anaependa kushiriki kwenye fursa hii, tafadhali wasilisha maombi yako TCRA
kupitia anwani ya baruapepe ya generationconnect@tcra.go.tz kabla au ifikapo Jumatatu,
27 Aprili, 2026. Aidha, kulingana na vigezo tajwa hapo juu, waombaiji wanne (4) watachaguliwa
na TCRA na kupendekezwa ITU ili washiriki kuomba nafasi ya ujumbe moja kwa moja kwa
Baraza Wakilishi la Vijana la ITU kabla ya Alhamisi, 30 Aprili, 2026.

TCRA inawahimiza wadau wote, ikivemo wanachama wa vilabu vya kidijiti, sekta binafsi, vyuo
vikuu, vituo vya uvumbuzi na taasisi za Umma, kuwahamisisha vijana wanaokidhi vigezo
kuomba nafasi hii.

Kwa maelezo zaidi wasiliana na TCRA kupitia namba 0800008272 au baruapepe
dawatilahuduma@tcra.go.tz.

Imetolewa tarehe 17 Aprili, 2026.
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