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TAARIFA KWA UMMA

OMBI YA UHAMISHO WA LESENI

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea
ombi la uhamisho wa leseni kutoka kwa The Registered Trustees of Baraza Kuu la Jumuiya na
Taasisi za Kiislamu Tanzania kwenda kwa Registered Trustees of Al-Ambiyaa. Taarifa za
uhamisho huu ni kama ifuatavyo:-

JINA LA JINA LA

Na. ANAYEHAMISHA ANAYEHAMISHIWA
HISA HISA

BODI YA
WADHAMINI / URAIA

Nurdin Mohamed
Ahmed (Mtanzania)
Hussein Abubakar Ally
(Mtanzania)
Abdulhakim Mohamed
Ahmed (Mtanzania)
Leseni ya Kiwilaya | Issa Mohamed Issa
Registered Trustees | ya Maudhui ya | (Mtanzania)

of Al-Ambiyaa Utangazaji wa | Abubakar Karama
Redio Rubeya (Mtanzania)
Hadhir Kombo Mussa
(Mtanzania)

Yahya Salum Khalfan
(Mtanzania)

Said Saleh Salmin
(Mtanzania)

AINA YA LESENI HISA %

The Registered
Trustees of Baraza
1. | Kuu la Jumuiya na
Taasisi za Kiislamu
Tanzania

100

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306 ya
sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na
uhamisho wa leseni husika. Maoni yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya
kutoka tangazo hili. Maoni yatakayopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inafanyia
kazi ombi hili.

Imetolewa tarehe 23 Aprili, 2026.
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