

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO WA LESENI KUTANIKO

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa waombaji wafuatao:-

| Na. | JINA LA MUOMBAJI | AINA YA LESENI | WANAHISA/URAI | HISA % |
|-----|---|--|---|----------|
| 1. | S.B Apartments Limited | Leseni ya Kiwilaya ya Huduma ya Mifumo Tumizi | 1. Said Ahmed Baghozah -Mtanzania 2. Mohammed Ahmed Baghozah -Mtanzania | 75 25 |
| 2 | Sifongo Freight And Logistics Company Limited | Leseni ya Kimataifa ya usafirishaji wa vifurushi na vipeto | 1. Rajabu Selemani Nassor -Mtanzania 2. Heri Henerico Kazinja -Mtanzania | 99 1 |

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na utoaji wa leseni kwa waombaji na yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yaliyopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inayafanyia kazi maombi haya.

Maoni yatumwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu,
Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania,
S.L.P 474,
Postikodi 14414 DAR ES SALAAM.
Simu: +255 22 241 2011-2
Faxsi: +255 22 2412009
Barua pepe: dg@tcra.go.tz